|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Lễ công nhận cơ quan, đơn vị đạt chuẩn văn hóa năm 2013 False 10007![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/08/2013 Ngày 26/8/2013 Ủy ban nhân dân huyện Nam Đông tổ chức lễ công nhận các cơ quan, đơn vị đạt chuẩn văn hóa năm 2013. Tham dự lễ, có đồng chí Ngô Văn Chiến – Phí Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Lê Thị Thu Hương – UVTV, Phó Chủ tịch UBND huyện, Trưởng Ban chỉ đạo phong trào “Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa” huyện; cùng tham dự có lãnh đạo các cơ quan ban ngành, đoàn thể cấp huyện, đại diện lãnh đạo UBND các xã, thị trấn và đông đảo cán bộ công chức viên chức các cơ quan, đơn vị được công nhận cơ quan văn hóa.
Với tinh thần đoàn kết, nỗ lực phấn đấu hoàn thành xuất sắc các nhiệm vụ và quyết tâm xây dựng cơ quan văn hóa của các cơ quan, đơn vị trường học trên địa bàn huyện, đợt này có 6 đơn vị đã vinh dự được Liên đoàn Lao động tỉnh Thừa Thiên Huế công nhận cơ quan, đơn vị đạt chuẩn văn hóa năm 2013, gồm có các đơn vị lần 3: Viện Kiểm sát nhân dân huyện Nam Đông, Phòng Nông nghiệp và PTNT huyện, Trạm Y tế xã Hương Hữu; các đơn vị lần 2: Văn Phòng HĐND-UBND huyện, Khối Mặt trận đoàn thể, Trường Mầm non Hương Phú.
![](/UploadFiles/TinTuc/2013/8/28/image/vhhhhh22.bmp)
Văn Hóa Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.220.881 Truy cập hiện tại 5.685
|
|