|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Tặng Giấy khen Cựu chiến binh gương mẫu và cuộc vận động gia đình 5 không, 3 sạch năm 2011 False 9714![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 17/02/2012 Ngày 14/02/2012 Chủ tịch UBND huyện ban hành Quyết định số 144/QĐ-UBND về việc tặng Giấy khen cho các tập thể và cá nhân đã có thành tích xuất sắc trong phong trào thi đua Cựu chiến binh gương mẫu năm 2011, gồm 02 tập thể (Hội Cựu chiến binh xã Hương Hòa, Hương Lộc) và 01 cá nhân (Ông Lê Trung Hiếu - Chủ tịch Hội Cựu chiến binh xã Thượng Long). Cùng ngày Chủ tịch UBND huyện ban hành Quyết định số 145/QĐ-UBND về việc tặng Giấy khen cho các tập thể và cá nhân đã có thành tích xuất sắc trong cuộc vận động gia đình 5 không, 3 sạch năm 2011, gồm 2 tập thể (Hội LHPN xã Thượng Quảng, Hội LHPN Thị trấn Khe Tre) và 3 cá nhân (Bà Hồ Thị Tiêu - Chủ tịch Hội LHPN xã Hương Sơn, Bà Hoàng Thị Lệ - Chủ tịch Hội LHPN xã Thượng Quảng, Bà Trần Thị Lụt - Chủ tịch Hội LHPN xã Thượng Long). www.namdong.thuathienhue.gov.vn Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.189.609 Truy cập hiện tại 9.178
|
|