|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Lãnh đạo huyện tiếp dân định kỳ tại xã Thượng Nhật False 804![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 01/08/2024
Thực hiện chương trình công tác, Sáng ngày 31/7/2024, đồng chí Trần Thị Hoài Trâm - Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy; đồng chí Mai Văn Dũng - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện và đồng chí Dương Thanh Phước - Ủy viên Thường vụ Huyện ủy - Phó Chủ tịch UBND huyện đã có buổi tiếp dân, đối thoại trực tiếp với nhân dân và xử lý những phản ánh, kiến nghị của nhân dân tại xã Thượng Nhật.
![](/UploadFiles/TinTuc/2(420).jpg)
Tại buổi tiếp dân, lãnh đạo huyện đã tiếp ông Nguyễn Văn Đoàn - Thôn A Tin, xã Thượng Nhật kiến nghị: đề nghị sửa chữa đường vào Thủy điện do đã bị hư hỏng; ông Nguyễn Ngọc Đoàn - Thôn Ta Lu, xã Thượng Nhật kiến nghị: xin cấp 01 lô đất tại khu tái định cư La Sơn - Nam Đông.
Sau khi nghe công dân trình bày các nội dung, đồng thời nói lên những tâm tư, nguyện vọng và kiến nghị, đề xuất. Đồng chí Trần Thị Hoài Trâm - Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, lãnh đạo Hội đồng nhân dân, Ủy ban nhân dân huyện, các phòng ban liên quan và chính quyền địa phương đã trực tiếp trao đổi hầu hết các nội dung với công dân. Đồng thời, những nội dung còn vướng mắc tiếp tục chỉ đạo cơ quan chuyên môn, địa phương nghiên cứu thẩm tra để giải quyết những vướng mắc và có ý kiến trả lời cụ thể trong thời gian sớm nhất.
Võ Thị Kim Chi Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.175.878 Truy cập hiện tại 2.768
|
|