|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Khai mạc giải bóng đá nữ False 4161![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 24/09/2018
Nhằm tạo sân chơi bổ ích và rèn luyện sức khẻ cho đoàn viên thanh niên. Sáng ngày 21/9, Huyện đoàn Nam Đông tổ chức giải bóng đá nữ lần thứ 2 năm 2018.
Tham gia giải có hơn 200 vận động viên đến từ 15 đội bóng, của các cơ quan, ban, ngành và 11 xã, thị trấn trên địa bàn huyện. Hình thức thi đấu, được chia làm 4 bảng, thi đấu vòng tròn, mỗi bảng lấy 2 đội có số điểm cao nhất vào vòng trong. Đây thực sự là sân chơi bổ ích khơi dậy niềm đam mê TDTT của cán bộ, công chức, viên chức, đoàn viên thanh niên rèn luyện sức khỏe, tăng cường tình đoàn kết, góp phần thực hiện tốt nhiệm vụ chính trị của cơ quan, đơn vị. Đồng thời, góp phần nâng cao về số lượng, cũng như chất lượng các phong trào rèn luyện thân thể trên địa bàn huyện, hưởng ứng cuộc vận động “Toàn dân rèn luyện theo gương Bác Hồ vĩ đại ” và phong trào “khỏe để xây dựng Tổ quốc”. Theo kế hoạch, giải sẽ kết thúc vào ngày 30/9/2018.
![](/UploadFiles/TinTuc/2018/9/21/20180921_073134(1).jpg)
Tiến Dũng Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.168.695 Truy cập hiện tại 9.694
|
|