|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
THỊ TRẤN KHE TRE TỔ CHỨC KỲ HỌP LẦN THỨ NHẤT, KHÓA VI, NHIỆM KỲ 2021-2026 False 5857![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 19/06/2021 ![](/UploadFiles/TinTuc/2021/6/18/z2559432966620_7f10a7498cda76abe86dec961912839d.jpg) | Các đại biểu trúng cử HĐND thị trấn Khe Tre khóa VI, nhiệm kỳ 2021-2026 ra mắt tại kỳ họp |
Sáng ngày 16 tháng 6 năm 2021, Hội đồng nhân dân thị trấn Khe Tre tổ chức kỳ họp thứ nhất, khóa VI, nhiệm kỳ 2021-2026. Đến dự Hội nghị có đồng chí Huỳnh Thị Lan - Huyện ủy viên, PCT HĐND huyện và các ban, ngành, đoàn thể thị trấn Khe Tre.
![](/UploadFiles/TinTuc/2021/6/18/z2559432966620_7f10a7498cda76abe86dec961912839d(1).jpg)
Kỳ họp đã thông qua nội dung, chương trình và thời gian tổ chức kỳ họp lần thứ nhất, HĐND thị trấn Khe Tre khóa VI, nhiệm kỳ 2021-2026 và bầu các chức danh thuộc thẩm quyền của HĐND thị trấn Khe Tre (Chủ tịch HĐND; PCT HĐND; Bầu các chức danh Trưởng ban, Phó Trưởng ban của Ban Kinh tế - xã hội và Ban Pháp chế HĐND thị trấn Khe Tre khoá VI; Bầu chức danh Chủ tịch UBND thị trấn Khe Tre; Bầu chức danh Phó Chủ tịch UBND thị trấn Khe Tre; Bầu chức danh các Ủy viên UBND thị trấn Khe Tre khóa VI, nhiệm kỳ 2021-2026).
Theo đó, đồng chí Nguyễn Anh được bầu giữ chức vụ Chủ tịch HĐND thị trấn Khe Tre khóa VI; đồng chí Phạm Thị Huệ được bầu giữ chức vụ Phó Chủ tịch HĐND thị trấn Khe Tre khóa VI; đồng chí Trần Đình Vĩnh Lộc được bầu giữ chức vụ Chủ tịch UBND thị trấn Khe Tre; ...
![](/UploadFiles/TinTuc/2021/6/18/z2559432938817_d0742d6ee68bb616d4fd72cf72cfd09d.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2021/6/18/z2559432896214_a9202815fc73e2867b69aaf27ceb5fdb.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2021/6/18/z2559432629911_d7219e645c9bd1bd2d0154dc115daab4.jpg) Lê Thị Cẩm Hòa - Phòng Nội vụ huyện Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.247.218 Truy cập hiện tại 3.586
|
|