|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
HUYỆN ĐOÀN HUYỆN NAM ĐÔNG TRIỂN KHAI ỨNG DỤNG BLUEZONE False 17812![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 13/08/2020 ![](/UploadFiles/TinTuc/2020/8/13/facebook_1597300133890_6699562340779969702.jpg) | Ảnh minh họa |
Thực hiện ý kiến chỉ đạo của UBND huyện Nam Đông về việc triển khai ứng dụng Bluezone, huyện Đoàn huyện đã triển khai ứng dụng Bluezone đến tất cả cán bộ Đoàn, đoàn viên thanh niên và người dân tại địa phương, đơn vị.
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/8/13/facebook_1597291062890_6699524294245139086(1).jpg)
Theo đó, huyện Đoàn đã tiến hành phát động phong trào cài Bluezone và thành lập các đội hình thanh niên tình nguyện hỗ trợ đoàn viên thanh niên và người dân cài đặt ứng dụng Bluezone. Trực tiếp đi từng ngõ, gõ cửa từng nhà, hướng dẫn đoàn viên thanh niên và người dân cài đặt và sử dụng. Link tải ứng dụng: http://bluezone.vn
Tiếp tục tuyên truyền đến cán bộ Đoàn, đoàn viên thanh niên và người dân thực hiện nghiêm túc công tác phòng chống dịch Covid-19 và triển khai các hoạt động hỗ trợ thanh thiếu nhi, người dân khắc phục, vượt qua khó khăn do ảnh hưởng của dịch bệnh.
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/8/13/facebook_1597290226647_6699520786788186287.jpg) ![](/UploadFiles/TinTuc/2020/8/13/facebook_1597290273735_6699520984289080470.jpg) Lê Thị Cẩm Hòa - Phòng Nội vụ huyện Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.150.679 Truy cập hiện tại 3.320
|
|