|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Diễn đàn công an xã lắng nghe ý kiến của nhân dân False 6788![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 19/10/2017
Chiều ngày 17/10, công an huyện Nam Đông phối hợp với xã Hương Hòa tổ chức diễn đàn công an xã lắng nghe ý kiến của người dân. Đây là địa phương được chọn làm điểm để tổ chức diễn đàn.
Tại diễn đàn đã có nhiều ý kiến đóng góp của nhân dân đối với lực lượng công an xã trong thực thi công vụ và những vấn đề liên quan đến ANTT tại địa phương. Người dân mong muốn lực lượng công an xã cần tăng cường công tác tuần tra địa bàn, phản ứng nhanh trong các tình huống cấp bách, tránh để nguy hiểm đến tính mạng của nhân dân; tăng cường công tác bảo đảm trật tự, an toàn giao thông; có biện pháp tuyên truyền, đẩy mạnh phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc để thu hút đông đảo quần chúng nhân tham gia tố giác tội phạm. Những ý kiến của người dân tại diễn đàn được lãnh đạo Công an huyện, Công an xã trực tiếp lắng nghe và ghi nhận.
Thông qua diễn đàn “Công an xã lắng nghe ý kiến nhân dân” một mặt nhằm khơi dậy ý thức tự giác và phát huy vai trò của quần chúng nhân dân trong phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc, tham gia giữ gìn ANTT, mặt khác qua diễn đàn lực lượng công an xã thu được nhiều ý kiến bổ ích để khắc phục, chấn chỉnh những tồn tại, hạn chế của mình, góp phần xây dựng lực lượng trong sạch, vững mạnh, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao./.
![](/UploadFiles/TinTuc/2017/10/18/wp_20171017_14_27_25_pro(1).jpg)
Tiến Dũng Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.196.245 Truy cập hiện tại 5.383
|
|