|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Nam Đông: Lễ công nhận cơ quan, đơn vị, thôn, làng, khu vực đạt chuẩn văn hóa năm 2014 False 2182![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 13/11/2014
Được sự nhất trí của UBND huyện, sáng ngày 13/11/2014, Ban chỉ đạo phong trào “Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa” huyện tổ chức lễ trao tặng danh hiệu cơ quan, đơn vị, thôn, làng, khu vực đạt chuẩn văn hóa năm 2014. Tham dự có đồng chí Lê Thị Thu Hương – Phó Chủ tịch UBND huyện, Trưởng Ban chỉ đạo; các thành viên Ban chỉ đạo; và sự có mặt đông đủ của các cơ quan, đơn vị nhận bằng văn hóa.
Đợt này công nhận cho 18 cơ quan, đơn vị đạt chuẩn văn hóa: Công nhận Danh hiệu cơ quan, đơn vị đạt chuẩn Văn hóa lần 3 (Giai đoạn 2010 - 2014) cho 10 cơ quan, đơn vị (Chi Cục thuế huyện; Cơ quan Kho bạc Nhà nước huyện; Trạm Thủy văn Nam Đông; Trung tâm Giáo dục thường xuyên và Hướng nghiệp huyện Nam Đông; trường Mầm non Hoa Đỗ Quyên; trường Mầm non xã Thượng Long; trường Mầm non xã Hương Sơn; trạm Y tế xã Hương Lộc; trạm Y tế xã Thượng Quảng); Công nhận Danh hiệu đơn vị đạt chuẩn Văn hóa lần 2 (Giai đoạn 2010 - 2014) cho 04 cơ quan, đơn vị (Văn phòng Huyện ủy; Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện; Ngân hàng Nông nghiệp và PTNT; UBND xã Hương Sơn); Công nhận Danh hiệu thôn, làng, khu vực đạt chuẩn Văn hóa lần 3 (Giai đoạn 2012 - 2014) cho 03 cơ quan, đơn vị (Khu vực 3, thị trấn Khe Tre; Thôn A Zen, xã Hương Sơn; Thôn La Hiar, xã Hương Sơn); Công nhận Danh hiệu đơn vị đạt chuẩn Văn hóa lần 1 (Giai đoạn 2010 - 2014) cho 01 cơ quan (Ban Quản lý Rừng phòng hộ, huyện Nam Đông).
![](/UploadFiles/TinTuc/2014/11/13/chuanvanhoa(1).png) Văn Hóa Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.244.817 Truy cập hiện tại 1.481
|
|