|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành đến các xã, thị trấn False 2513![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 26/09/2014
Thực hiện các phần mềm dùng chung của tỉnh, nhằm nâng cao năng lực quản lý điều hành cho cấp xã, ứng dụng một cách đồng bộ, có hiệu quả hệ thống mạng diện rộng của tỉnh, UBND huyện Nam Đông đã phối hợp Văn phòng UBND tỉnh tổ chức tập huấn phần mềm Quản lý văn bản điều hành (phiên bản mới) đến các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.
![](/UploadFiles/TinTuc/2014/9/26/pm1.PNG)
Kết quả tập huấn đã chuyển tải được những nội dung cơ bản về nhận thức, đồng thời thực hành một số thao tác trong công tác tiếp nhận, xử lý, ban hành văn bản trên môi trường mạng. Dự báo trong năm 2014, 11/11 xã thi trấn sẽ vận hành có hiệu quản phần mềm quản lý văn bản và điều hành. Được biết, Nam Đông là huyện đầu tiên trong các huyện trên địa bàn tỉnh triển khai phần mềm này đến tận cấp xã.
![](/UploadFiles/TinTuc/2014/9/26/pm2.PNG) Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.247.218 Truy cập hiện tại 4.018
|
|