|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Lãnh đạo tỉnh tiếp dân tại Nam Đông False 3335![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 11/01/2014 Ngày 08/01/2014, đồng chí Ngô Hòa - Phó chủ tịch thường trực UBND tỉnh, đồng chí Phạm Thị Bích Thủy - Ủy viên thường trực HĐND tỉnh có buổi tiếp dân tại xã Thượng Long, huyện Nam Đông. Tại buổi tiếp dân, lãnh đạo tỉnh đã nghe 05 ý kiến của nhân dân phản ảnh các vấn đề còn băn khoăn, thắc mắc thuộc lĩnh vực đất đai, chất lượng thi công các công trình, chế độ chính sách của nhân dân...Sau khi nghe ý kiến làm rõ thêm của lãnh đạo UBND xã, các ngành cấp huyện và đại diện TT. HĐND tỉnh, đồng chí Ngô Hòa đã trả lời một cách đầy đủ tất cả các ý kiến của nhân dân, đòng thời chỉ đạo UBND xã, Huyện và các ngành chức năng cấp tỉnh giải quyết kịp thời những thắc mắc của nhân dân trong thời gian đến. Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.247.218 Truy cập hiện tại 6.159
|
|