|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Quỹ Bảo trợ trẻ em tỉnh trao 100 suất quà cho trẻ em nghèo trên địa bàn huyện False 2808![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 10/01/2014
Sáng ngày 07/01/2014, Quỹ Bảo trợ Trẻ em tỉnh Thừa Thiên Huế phối hợp với phòng Giáo dục- Đào tạo huyện tổ chức chương trình trao quà năm mới cho trẻ em nghèo trên địa bàn huyện.
Theo đó, 100 phần quà đã được trao tặng cho các em học sinh Tiểu học và Trung học cơ sở các xã: Hương Lộc, Hương Phú, Hương Giang, Hương Hòa và thị trấn Khe tre là con các hộ nghèo, hộ khó khăn, mỗi suất quà trị giá 300.000 đồng. Đây là món quà có ý nghĩa nhằm động viên, khích lệ các em vươn lên trong học tập, góp phần đảm bảo an sinh xã hội tại địa phương./.
Hoàng Yến Các tin khác
|
| |
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.247.218 Truy cập hiện tại 6.550
|
|