Nhằm giúp các cơ quan, đơn vị, UBND các xã, thị trấn thực hiện tốt việc đánh giá và phân loại cán bộ, công chức, viên chức năm 2016, Ủy ban nhân dân huyện đã ban hành Công văn sô 623/UBND-NV ngày 02/11/2016 về việc hướng dẫn đánh giá và phân loại cán bộ, công chức, viên chức năm 2016.
Để việc đánh giá, phân loại cán bộ, công chức, viên chức hiệu quả, thống nhất và đúng quy định của pháp luật, Ủy ban nhân dân huyện đề nghị các cơ quan, đơn vị thực hiện theo đúng các nội dung quy định tại Công văn này.
(Nội dung Công văn và các biểu mẫu chi tiết tại file đính kèm)./.