|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
![](/UploadFiles/TuyChonLk/lấy ý kiến cử tri về đề án thành lập thành phố trực thuộc trung ương(1).png)
Nam Đông tổ chức tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ cho cán bộ làm đầu mối cấp xã và công chức làm công tác kiểm soát thủ tục hành chính phòng ban chuyên môn huyện False 6796![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 04/10/2018
Ngày 28/9/2018, UBND huyện phối hợp với Văn phòng UBND tỉnh tổ chức tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ cho cán bộ làm đầu mối cấp xã và công chức làm công tác kiểm soát thủ tục hành chính phòng ban chuyên môn huyện. Thành phần gồm: Đại diện lãnh đạo và công chức phụ trách công tác kiểm soát TTHC các phòng, ban chuyên môn huyện; đại diễn lãnh đạo UBND và cán bộ làm công tác đầu mối cấp huyện, xã.
![](/UploadFiles/TinTuc/2018/10/1/20180928_141319.jpg)
Qua đó, nhằm nâng cao kỹ năng chuyên môn, nghiệp vụ cho cán bộ làm đầu mối UBND huyện, UBND các xã, thị trấn và cán bộ làm công tác kiểm soát Thủ tục hành chính các phòng chuyên môn trực thuộc huyện.
![](/UploadFiles/TinTuc/2018/10/1/20180928_140929(1).jpg)
Đồng chí Chủ tịch UBND huyện tham dự phát biểu chỉ đạo, đề nghị các đồng chí lãnh đạo, các đồng chí cán bộ đầu mối các xã, thị trấn và công chức các phòng chuyện môn tham dự buổi tập huấn này, cố gắng lắng nghe, tập trung nghiên cứu, trao đổi những khó khăn vướng mắc ở đơn vị, địa phương cùng nhau tìm ra giải pháp khắc phục để thực hiện tốt hơn công tác kiểm soát thủ tục hành chính trong thời gian tới./.
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.196.245 Truy cập hiện tại 5.426
|
|