|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
![](/UploadFiles/TuyChonLk/lấy ý kiến cử tri về đề án thành lập thành phố trực thuộc trung ương(1).png)
ĐẠI HỘI HỘI CCB CƠ QUAN UBND HUYỆN NAM ĐÔNG LẦN THỨ V, NHIỆM KỲ 2022-2027 False 13965![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 07/03/2022 ![](/UploadFiles/TinTuc/2022/3/4/z3230509326603_4dcfe9c632aaa643bba2362c70bbe86d.jpg) | HÌNH ẢNH ĐẠI HỘI |
Chiều ngày 04/3/2022, Hội CCB cơ quan UBND huyện Nam Đông đã tổ chức Đại hội Hội CCB cơ quan UBND huyện lần thứ V, nhiệm kỳ 2022-2027. Đến dự Đại hội có đồng chí Hoàng Kim Thạnh - CT Hội CCB huyện và đại diện lãnh đạo của các cơ quan, đơn vị, các tổ chức như: Văn phòng HĐND và UBND huyện, Thanh tra, Nội vụ, Trung tâm Dịch vụ nông nghiệp, Kho bạc, Chi cục Thi hành án, Tổ nữ công khối cơ quan UBND huyện, Chi đoàn Thanh niên cơ quan UBND huyện, Hội CCB Huyện ủy và các Đoàn thể huyện.
![](/UploadFiles/TinTuc/z3230510862319_f6f43746486dd0defe8842dd2169c3d5.jpg)
Đại hội đã thông qua báo cáo tình hình hoạt động của Hội trong nhiệm kỳ qua, đánh giá cụ thể những mặt làm được cũng như những tồn tại hạn chế, từ đó đề ra phương hướng nhiệm vụ trong nhiệm kỳ tới. Đại hội đã bầu ra Ban chấp hành nhiệm kỳ mới và bầu đồng chí Trần Quang Huy tiếp tục giữ chức vụ Chủ tịch Hội CCB cơ quan UBND huyện.
Một số hình ảnh diễn ra Đại hội:
![](/UploadFiles/TinTuc/z3230510915783_d693c9a71c3c292faf1d647df52b7dfb.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/z3230510823996_f75620976f20f37f090ee03f92d5c0d0.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/z3230547925042_eaf34159663735a5e64f4d38f75095cc.jpg) Lê Thị Cẩm Hòa - Phòng Nội vụ huyện
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.150.679 Truy cập hiện tại 1.711
|
|