|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
![](/UploadFiles/TuyChonLk/lấy ý kiến cử tri về đề án thành lập thành phố trực thuộc trung ương(1).png)
Bế giảng lớp bồi dưỡng chính trị Đảng viên mới False 47527![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 27/02/2022
Sau 10 ngày học tập, Trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện Nam Đông tổ chức bế giảng lớp bồi dưỡng chính trị Đảng viên mới năm 2022 vào chiều ngày 25.2. Lớp học đảm bảo an toàn tuân thủ các biện pháp phòng chống dịch bệnh, cán bộ, giảng viên và học viên đều được test nhanh kháng nguyên với Covid-19.
62 học viên là đảng viên mới kết nạp của các tổ chức cơ sở đảng trên địa bàn huyện đã được nghiên cứu, thảo luận những chuyên đề do Ban Tuyên giáo Trung ương biên soạn, giúp đảng viên mới nắm những vấn đề cơ bản, cốt lõi của Chủ nghĩa Mác-Lê nin, tư tưởng Hồ Chí Minh; những vấn đề cơ bản của đường lối cách mạng Việt Nam; nguyên tắc tổ chức, hoạt động của Đảng và công tác xây dựng Đảng ở cơ sở; vấn đề xây dựng Đảng về đạo đức và nhiệm vụ của đảng viên…
Lớp học là điều kiện để những đồng chí đảng viên mới có nhận thức sâu sắc hơn về Đảng quang vinh, Bác Hồ vĩ đại, qua đó vận dụng có hiệu quả các nội dung được học vào trong công việc, rèn luyện để xứng đáng với danh hiệu người Đảng viên Đảng Cộng sản Việt Nam.
Kết thúc lớp học, có 100% học viên đạt yêu cầu trong đó, tỷ lệ khá, giỏi chiếm 92%.
![](/UploadFiles/TinTuc/tg.jpg) Quỳnh Trang
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.150.679 Truy cập hiện tại 1.840
|
|