Sáng ngày 27/10/2021, UBND huyện Nam Đông phối hợp với Sở Khoa học - Công nghệ tổ chức tập huấn đánh giá nội bộ HTQLCL theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015
Đến dự buổi tập huấn có đại diện lãnh đạo và chuyên viên phụ trách ISO tại các cơ quan, đơn vị trực thuộc UBND huyện, buổi tập huấn nhằm hướng dẫn cụ thể trong việc tổ chức đánh giá nội bộ tại các phòng, ban; đồng thời tiến hành kiểm tra thực tế tại một số cơ quan, đơn vị trong việc triển khai thực hiện đánh giá ISO.