|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
LỄ KHAI GIẢNG LỚP BỒI DƯỠNG VỀ TÔN GIÁO VÀ CÔNG TÁC TÔN GIÁO TẠI HUYỆN NAM ĐÔNG False 17134Ngày cập nhật 03/12/2020 | Hình ảnh Lễ khai giảng lớp bồi dưỡng về tôn giáo |
Sáng ngày 03/12/2020 tại Trung tâm Bồi dưỡng Chính trị huyện Nam Đông, UBND huyện phối hợp với Ban Tôn giáo tỉnh tổ chức mở lớp bồi dưỡng về tôn giáo và công tác tôn giáo năm 2020.
Đến dự có đại diện lãnh đạo Ban Tôn giáo tỉnh, lãnh đạo UBND huyện Nam Đông và toàn thể cán bộ, công chức, viên chức tại các cơ quan, ban ngành, đoàn thể, lực lượng vũ trang huyện, cán bộ, công chức cấp xã, nội dung lớp học gồm:
1. Tìm hiểu về Đạo Cao đài và công tác quản lý nhà nước đối với hoạt động của Đạo Cao đài.
2. Tìm hiểu về Công giáo và công tác quản lý nhà nước đối với Công giáo.
3. Một số nét cần quan tâm đối với Giáo hội Phật giáo Việt Nam hiện nay.
4. Tin lành và công tác quản lý nhà nước đối với Tin lành.
Lê Thị Cẩm Hòa - Phòng Nội vụ huyện
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.150.679 Truy cập hiện tại 1.691
|
|