|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Lễ bế giảng khóa đào tạo ứng dụng công nghệ thông tin cơ bản cho CBCCVC huyện Nam Đông năm 2020 False 11622![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/11/2020 ![](/UploadFiles/TinTuc/2020/11/28/z2200403737996_a6ca8af944c10dfda347144513d03928.jpg) | Hình ảnh Lễ bế giảng khóa đào tạo |
Chiều ngày 27/11/2020, tại Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện đã tổ chức lễ bế giảng khóa đào tạo ứng dụng công nghệ thông tin cơ bản cho CBCCVC huyện Nam Đông năm 2020.
.![](/UploadFiles/TinTuc/2020/11/28/z2200403732005_c29b847b9d586371262bb811846c60e4.jpg)
Đến dự lễ bế giảng có đại diện lãnh đạo Sở Nội vụ, Trung tâm giám sát điều hành đô thị thông minh tỉnh, lãnh đạo huyện Nam Đông và toàn thể 71 học viên là cán bộ, công chức, viên chức của các cơ quan, đơn vị, địa phương đã tham gia khóa học. Đến nay, cả 71 học viên đã hoàn thành tốt khóa học và đã được cấp Chứng chỉ ứng dụng công nghệ thông tin cơ bản; trong đó có 10 học viên đã đạt thành tích xuất sắc và được tặng giấy khen.
.![](/UploadFiles/TinTuc/2020/11/28/z2200403730669_b8a46b62e935db56909f6ae4b8b6aa33.jpg) Lê Thị Cẩm Hòa - Phòng Nội vụ huyện
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.150.679 Truy cập hiện tại 2.611
|
|