Ngày 07/11/2020, tại xã Hương Phú, Huyện đoàn Nam Đông phối hợp với Đoàn cơ sở Cơ quan Đại học Huế tổ chức Chương trình “Tình nguyện mùa đông năm 2020”.
Qua hoạt động này, nhằm hỗ trợ các hộ gia đình thiệt hại do bão lụt trên địa bàn huyện, Tuy hỗ trợ quà không lớn những cũng đã góp phần nào an ủi, động viên các hộ gia đình bị ảnh hưởng cùng nhau vượt qua, sớm ổn định cuộc sống và phát triển sản xuất.