|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
![](/UploadFiles/TuyChonLk/lấy ý kiến cử tri về đề án thành lập thành phố trực thuộc trung ương(1).png)
CÔNG ĐOÀN VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND HUYỆN NAM ĐÔNG ĐẾN THĂM VÀ TẶNG QUÀ CÁC ĐIỂM CHỐT CHẶN TUYẾN ĐẦU CHỐNG DỊCH COVID – 19 TẠI HUYỆN NAM ĐÔNG False 10668![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 07/08/2020
Hưởng ứng lời kêu gọi đồng hành trong công tác phòng, chống dịch bệnh COVID-19. Chiều ngày 05/8/2020, Công đoàn Văn phòng HĐND và UBND huyện Nam Đông vận động đoàn viên Công đoàn quyên góp nhu yếu phẩm, nhằm chia sẽ những vất vả khó khăn trong công tác chống dịch với cán bộ, chiến sĩ áo xanh, áo trắng ở các điểm chốt chặn tại huyện.
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/8/5/20200804_164121(2).jpg)
Đoàn bao gồm: đồng chí Trần Văn Quang – Phó Chủ tịch Công đoàn, đồng chí Võ Hữu Tuấn – Phó Chánh Văn phòng, Phan Gia Điền – Phó Chánh Văn phòng HĐND và UBND huyện và các đoàn viên công đoàn Văn phòng HĐND và UBND huyện, đã tổ chức đến thăm và tặng quà trạm chốt chặn trên đường cao tốc tại (cầu Dốc Lỡ). Nhằm động viên tinh thần của các cán bộ, chiến sĩ, các tình nguyện viên đang tham gia phòng, chống dịch Covid-19 trên địa bàn huyện nói riêng, toàn tỉnh Thừa Thiên Huế nói chung.Mong dịch Covid-19 sớm được dập tắt để mọi người trở về cuộc sống thường ngày./.
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.165.053 Truy cập hiện tại 1.671
|
|