|
|
Liên kết website
Tỉnh ủy, UBND tỉnh UBND Huyện, Thị xã Sở, Ban, Ngành
| | |
Nam Đông tổ chức kỳ họp thứ nhất HĐND huyện khóa VI nhệm kỳ 2016-2021 False 3936![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 23/06/2016
Sáng ngày 22/6/2016, HĐND huyện Nam Đông long trọng tổ chức kỳ họp thứ nhất của HĐND huyện khóa VI nhiệm kỳ 2016-2021. Tham dự có đồng chí Lê Quốc Hùng-UVTV Tỉnh ủy, Giám đốc Công an tỉnh.
Tại kỳ họp này, HĐND nghe Ủy ban bầu cử huyện báo cáo kết quả bầu cử đại biểu HĐND huyện khóa VI, nhiệm kỳ 2016-2021; kết quả xác nhận tư cách đại biểu HĐND huyện khóa VI; nghe UBMTTQ Việt Nam huyện báo cáo tổng hợp ý kiến của cử tri kiến nghị với HĐND huyện; bầu ra các chức danh chủ chốt của HĐND và UBND huyện nhiệm kỳ 2016-2021: Chủ tịch, các Phó Chủ tịch HĐND huyện; Trưởng ban, Phó Trưởng ban của HĐND huyện; Chủ tịch, các Phó Chủ tịch và các Ủy viên UBND huyện; đồng thời, HĐND huyện bầu chọn đủ số lượng Hội thẩm nhân dân của Tòa án nhân dân huyện phục vụ công tác xét xử theo đề nghị của UBMTTQ Việt Nam huyện.
![](/UploadFiles/TinTuc/2016/6/22/dsc02829(1).jpg)
Vương Thị Thiện
|
|
|
| Thống kê truy cập Tổng truy cập 7.227.800 Truy cập hiện tại 1.387
|
|